Gwamnatin Nijar ta amince da tattaunawa don gyara alaƙa da Jamhuriyar Benin Hukumomin ƙasashen biyu sun shaida wa kamfanin dillacin labarai na Reuters a ranar Laraba...
Ministan Tsaron Isra’ila Yoav Gallant ya ce Tel Aviv a shirye take ta “zafafa” hare-haren da take kaiwa Gaza idan aka gaza cimma nasarar amincewa da...
Daga Ibraheem El-Tafseer Ƙungiyar raya tattalin arziƙin Ƙasashen Afirka na Yamma (ECOWAS) ta ce ba za ta gaji ba, za ta ci gaba da amfani da...
Gwamnatin Tarayya ta ce ana ci gaba da tattaunawa da masu ruwa da tsaki kan yajin aikin gargaɗi na kwanaki biyar da membobin ƙungiyar Likitoci ta...
Muna zaune da yamma a ƙofar gida na, sai aboki na Ahmad ya ce da ni, “naji ance wai ba PRIVATISING din NNPC aka yi ba,...