An yi zanga-zangar neman ƙasashen Musulmai su tura sojoji don taimaka wa Falasɗinawa a Gaza Ɗaruruwan Falasɗinawa sun yi zanga-zanga ranar Juma’a a kan titunan birnin...
Wata matar aure mai suna Eniola Fagbemi Sisialagbo ta bayyana cewa ita Kirista ce, amma mijinta Musulmi ne, kuma tana sha’awar yadda musulmi ke azumi, domin...
Saudiyya ta ce za ta karɓi baƙunci taron ƙungiyar Haɗin Kan Ƙasashen Musulmai don tattauna yaƙin Gaza Ministan zuba jari na ƙasar Saudiyya ya ce, nan...
Wannan abu ya faru ne a Kudancin Kaduna, inda kiristoci suka fito domin taya musulmai gyara filin da za ayi sallar idi. Sunyi hakan ne, a...