Shugaban Najeriya Muhammadu Buhari ya gana da jami’an tsaro biyo bayan gargaɗin da manyan ƙasashen duniya suka yi na yiwuwar kai hare-haren ta’addanci ƙasar. A wata...
Ma’aikatar kula da ayyuka da gidaje ta Najeriya ta buƙaci masu motoci da ke tafiya zuwa arewacin ƙasar daga yankin kudu ko gabashin ƙasar da su...
An tabbatar da mutuwar mutum 19 a wani mummunan haɗarin mota a da ya auku a kan hanyar Yangoji zuwa gwagwalada a Abuja babban birnin Najeriya....
Ma’aikatar Ilimi ta tarayya ta bayar da umarnin rufe ɗaya daga cikin kwalejojin nan take, wato Kwalejin Gwamnatin tarayya da ke Kwali, a ƙaramar hukumar Kwali...