Rundunar sojojin Najeriya ta ce dakarunta sun kashe wasu ƴan bindiga da suka addabi yankin Birnin Gwari da ke Jihar Kaduna a arewacin ƙasar. Rundunar ta...
Gandun Dajin Kamuku wani wurin Yawon Buɗe Ido ne, na gwamnatin tarayyar Najeriya a jihar Kaduna, da ke Arewa maso yammacin ƙasar. Gandun Dajin, na da...
Jami’in ‘yan sanda na Dibision (DPO) da aka yi garkuwa da shi a Birnin Gwari, Kaduna, sama da kwanaki 90 da suka gabata, ya ce duk...
Yan ƙungiyar Ansaru na ɗaura aure tsakanin mayaƙanta da ‘yan matan yankin Birnin-Gwari a Jihar Kaduna. BBC ta ruwaito cewa irin wannan lamari ya faru ne a garin...
Wasu ‘yan bindiga da suka kai kimanin ɗari biyu a kan babura ɗauke da nagartattun muggan makamai sun kai hari a garin Damari da ke unguwar...