An ƙona mutane suna Sallar Asuba a masallaci a Kano Rundunar ‘yan sandan jihar Kano a arewacin Najeriya ta ce ta kama wani mutum da ake...
Rundunar ‘yansandan jihar Kano ta yi ƙarin haske game da janye jami’an ‘yansandan da ke samarwa hukumar yaƙi da cin hanci da rashawa ta jihar Kano...
Daga Ibraheem El-Tafseer ‘Yan’uwa musulmi na Harka Islamiyya ƙarƙashin jagorancin Shaikh Zakzaky, waɗanda aka fi sani Shi’a, sun yi wa hukumar ‘yansandan Najeriya martani kan wata...
Daga Ibraheem El-Tafseer Jagoran ‘yan’uwa Musulmi a Kaduna da aka fi sani da ‘yan Shi’a ƙarƙashin jagorancin Shaikh Ibraheem Elzakzaky, Malam Aliyu Umar Tirmidhi ya shaida...
Babban Sufeton ‘Yan Sandan Najeriya, Kayode Egbetokun, ya sanar da kama mutane 9 game da kisan jami’an ‘yan sanda a yankin Ughelli na jihar Delta. Babban...
Rundunar ƴan sandan ƙasar Ghana ta ce ta karɓo wata yarinya ƴar shekara goma sha biyu da ake zargi wani malamin cocin gargajiya mai ƙarfin faɗa-a-ji...
An gano mutane 300 da ke tsare a gidajen yari ba tare da shaidar sun aikata laifi ba a Jihar Kano. Kamfanin Dillancin Labaran Najeriya (NAN)...
Wasu gungun ‘yan bindiga sun kai hari a ofishin ‘yan sanda a garin Zurmi da ke jihar Zamfara a arewa maso yammacin Najeriya, amma jami’ansu sun...
’Yan sanda sun aika ƙasurgumin ɗan bindiga Bello Hantsi, wanda aka fi sani da Mai Dubu-Dubu, lahira a Jihar Sakkwato. Kakakin ’yan sandan jihar, Ahmad Rufa’i,...
Daga Maryam Umar Abdullahi Rundunar ‘yansandan Najeriya ta ce ta kama wasu mata guda uku da ake zargin suna da hannu wajen shirya zanga-zangar tsadar rayuwa...