Jami’an tsaro sun yi nasarar daƙile harin, tare da kama wasu daga cikin waɗanda suka kai farmaƙin.Wasu mahara ɗauke da muggan makamai sun kutsa kai cikin...
Sojojin Isra’ila sun kama wasu Falasɗinawa 55 a farmakin da sojojin suka kai a Yammacin Gaɓar Kogin Jordan da suka mamaye, a cewar ƙungiyoyin da ke...
An lalata wata matatar mai a birnin Kremenchuk na ƙasar Ukraine a wani harin da jiragen saman Rasha suka kai cikin dare a cewar hukumomin ƙasar....
Wasu ‘yan bindiga sun yi awon gaba da ɗalibai 6 na makarantar firamare ta ƙaramar hukumar Alwaza da ke ƙaramar hukumar Doma a jihar Nasarawa su...