Masu garkuwa da mutane sun kashe mata mai shekaru 60 bayan sun karɓi kuɗin fansa miliyan ɗaya

2
417

Masu garkuwa da mutane sun kashe wata mata ‘yar shekara 60 a garin Tamigbe da ke ƙaramar hukumar Burutu a jihar Delta, bayan da suka karɓi kuɗin fansa na naira miliyan ɗaya daga iyalanta.

An yi garkuwa da wadda aka kashe, Ebikabo-ere Oyas Officer, da misalin ƙarfe 11 na daren Larabar da ta gabata.

‘Yan uwanta ne suka gano gawar marigayiyar a ranar lahadi, 2 ga watan Yuli da harbin bindiga a goshinta.

An jefar da gawar ne a tsakanin Beutiful Gate dake Titin Foutorugbene, kusa da garin Tamigbe.

KU KUMA KARANTA: ‘Yan bindiga sun yi garkuwa da fasinjoji tara, sun kashe biyu a Inugu

An bayyana cewa iyalan marigayiyar sun biya kuɗin fansa naira miliyan ɗaya ga waɗanda suka sace ta kafin a gano gawar ta da ta mutu.

Marigayin, wata ‘yar kasuwa ce da ke da babban kantin sayar da kayayyaki a cikin al’umma, mahaifiyar ‘ya’ya huɗu ce kuma matar ofishin Mista Oyas.

2 COMMENTS

Leave a Reply