Shugaban Daylight Reporters ya ziyarci ofishin Neptune Prime a Abuja

2
298

Babban jami’in gudanarwa na kamfanin dillancin labarai na jaridar yanar gizo ‘Daylight Reporters’ Ɗahiru Hassan Kera, ya kai ziyarar girmamawa ga ofishin kamfanin Neptune Network Nigeria Limited, mawallafin jaridar Neptune Prime sashen Turanci da Hausa Dakta Hassan Giɓma ne ya tarbe shi a babban ofishinta dake Abuja.

A lokacin ziyarar, Kera da Dakta Hassan Gimba, Mawallafi kuma Shugaban Kamfanin Neptune Network Nigeria Limited wanda kuma shi ne Shugaban Ƙungiyar Mabambantan Arewa-maso-Gabas, sun tattauna yadda za a ba da gudummawar ci gaba da kuma ci gaban yankin Arewa maso Gabashin Nijeriya.

KU KUMA KARANTA: Shugaba kamfanin Neptune prime, Hassan Gimba, ya taya Gwamna Buni murnar sake lashe zaɓe

Kera wanda ya fito daga jihar Gombe kuma shugaban ƙungiyar malaman sadarwa da ƙwararru ta Nijeriya (ACSPN) daga yankin Arewa maso Gabas, ya jaddada muhimmancin magance matsalolin da yankin arewa maso gabas ke fuskanta domin ta haka ne kaɗai zai iya bunƙasa ƙasar nan.

Ya bayyana buƙatar saka hannun jari a ɓangaren ababen more rayuwa, kamar kyawawan hanyoyi, wuraren kiwon lafiya, da cibiyoyin ilimi. Shugabannin biyu da suka fahimci ƙalubalen da yankin ke fuskanta na ganin cewa, haɗin gwiwa kan wani shiri na bunƙasa yankin Arewa maso Gabashin Nijeriya wani mataki ne mai kyau na magance ƙalubalen da yankin ke fuskanta, da kuma bayar da gudumawa ga ci gaban Nijeriya baki ɗaya.

2 COMMENTS

Leave a Reply