Kotu ta ƙwace dala milyan 4 da dubu 700 da naira miliyan 830 da sauran kadarori daga hannun Emefiele Mai Shari’a Yellim Ɓagoro ne ya ba...
Akeredolu ya rasu a ƙasar Jamus a ranar 27 ga watan Disambar bara bayan fama da rashin lafiya. Ya rasu yana da shekaru 67. An gudanar...
Tsohon Gwamnan Jihar Yobe, Sanata Bukar Abba Ibrahim ya rasu yana da shekara 73. Rahotanni sun ce ya rasu ne a ƙasar Saudiyya bayan ya yi...
A ranar Litinin ɗin da ta gabata ne wata babbar kotun tarayya da ke Abuja ta dakatar da hukumar yaƙi da masu yi wa tattalin arziƙin...
Ɗan takarar shugaban ƙasa Atiku Abubakar ya sake shan kaye a zaɓen shugaban ƙasa da aka gudanar a ranar 25 ga watan Fabrairu, nasara ya kasa...