CISLAC ta yi ƙira ga ɗaukar matakin gaggawa wurin an samu zaman lafiya a masarautar Kano Cibiyar inganta aikin majalisar da rajin yaƙi da cin hanci...
Matakan da Limaman Jihar Neja suka ɗauka kan auren marayu 100 da Ministar Mata ke inkari Limaman Masallatan Juma’a na Jihar Neja da Kwamitin Malamai da...
Gwamnatin Kaduna ta sanar da wasu sabbin matakai na bai wa makarantun jihar tsaro saboda yawan hare-haren da suke fuskanta da kuma satar ɗalibai. Gwamna Uba...
Daga Ibraheem El-Tafseer Shugaban Najeriya Bola Ahmed Tinubu ya amince da a duba yiwuwar kafa rundunar ‘yansandan jihohi a ƙasar. Wannan dai na daga cikin batutuwan...