Tana cewa matakin ka iya haifar da rikicin da zai daɗe ba a ga ƙarshensa ba. Cikin wata sanarwa da ma’aikatar harkokin wajen Rasha ta fitar...
An samu mahalarta taron daga ƙasashen duniya daban-daban ciki har da Amurka. Taron zai duba abubuwa da dama kama daga gudumawar da kafafen yaɗa labarai su...
Iyayen ragowar ɗalibai ‘yan mata 11 da aka yi garkuwa da su a Kwalejin Gwamnatin Tarayya da ke garin Yauri a Jihar Kebbi, sun shiga wani...
Daraktan tuntuɓa da wayar da kai na ƙungiyar yaƙin neman zaɓen Tinubu/Shettima na yankin arewa maso yamma, Aminu Jaji, ya ce jam’iyyar APC ta gaji rashin...