Sufeto-Janar na ‘yan sanda, IGP, Olukayode Egbetokun ya bayar da umarnin gudanar da cikakken bincike kan harin da aka kai wa wani jami’in ‘yan sanda, Insp....
Ƙwararru kan kare hakkin bil adama na Majalisar Ɗinkin Duniya sun ce ana ci gaba da aikata laifukan yaƙi da cin zarafin bil adama a sassa...
Daga Ibraheem El-Tafseer Ƙungiyar ƙasasahen yammacin Afirka ECOWAS ko CEDEAO, ta ce za ta gudanar da taron ƙoli a babban birnin Najeriya, Abuja a ranar Alhamis...
Daga Ibraheem El-Tafseer A safiyar ranar Laraba, 1 ga watan Muharram na sabuwar shekarar Musulunci ta 1445, wanda ya yi daidai da 19 ga watan Yuli,...
Hukumar da ke shirya gasar tseren raƙuma ta Saudiyya ta ce gasar tseren raƙuma da za a gudanar a wannan shakera a ƙasar za ta kasance...
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari baya goyon bayan kowane ɗan takarar shugaban ƙasa, a maimakon haka ya jajirce wajen ganin an gudanar da zaɓe cikin gaskiya da...