No menu items!

Sample Page Title

Date:

Tsoffi da sabbin jarumai mata, sun taru da zummar samarwa kansu mafita ta hanyar wannan ƙungiyar me suna AKAFA, Inda ake gudanar da taron bude ƙungiyar ta a jihar Kano.

Ƙungiyar dai Rashida Adamu mai Sa’a ce ke jagorantarta.

1 COMMENT

Leave a Reply

Share post:

Subscribe

Popular

More like this
Related

Sojoji sun kama wasu ’yansanda bisa ƙin bin umarnin Tinubu na janyewa daga gadin manyan mutane

Sojoji sun kama wasu ’yansanda bisa ƙin bin umarnin...

Tsohon shugaban Alƙalan Najeriya, Ibrahim Tanko, ya rasu a Saudiyya 

Tsohon shugaban Alƙalan Najeriya, Ibrahim Tanko, ya rasu a...

Matashi ya yanke maƙogwaron ladanin wani masallaci a Kano

Matashi ya yanke maƙogwaron ladanin wani masallaci a Kano Daga...