Ɗan shekara 16 ya kashe mahaifinsa saboda mahaifin yana dukan mahaifiyarsa

0
354

Jami’an ‘yan sandan Najeriya, babban birnin tarayya Abuja, sun kama wani yaro ɗan shekara 16 mai suna Emmanuel John da laifin kashe mahaifinsa Monday John.

An bayyana cewa Emmanuel ya yi amfani da wata barasa wajen kashe mahaifinsa a lokacin da mahaifinsa ke faɗa (duka) da mahaifiyarsa mai suna Mercy John.

Wani Yusuf Ayuba ne ya kai ƙarar ofishin ‘yan sanda na Karshi kuma ya bayyana cewa Emmanuel yana ofishin ‘yan sanda kuma za a gurfanar da shi a gaban kotun ƙananan yara bayan bincike.

Kwamishinan ‘yan sandan babban birnin tarayya, Haruna Garba, ya tabbatar da faruwar lamarin a lokacin da yake zantawa da manema labarai, inda ya bayyana cewa Emmanuel ya bugi mahaifinsa da ƙarfi har ya mutu.

KU KUMA KARANTA: Matashi ya kashe mahaifiyarsa a Kano

Ya bayyana cewa ƙiyayyar da ke tsakanin marigayin da matarsa ​​ta sa Emmanuel ya koma ɓangaren mahaifiyarsa, wanda ya yi sanadin mutuwarsa.

“Duk abin ya faru ne lokacin da mahaifiyar wanda ake zargin da mahaifinsa suka kokawa.

Wanda ake zargin ya koma gefe da mahaifiyarsa inda ya yi amfani da wata ’yar tsana ya bugi kan mahaifin da ƙarfi wanda a ƙarshe ya yi sanadin mutuwarsa.

Za a gurfanar da wanda ake zargin a gaban kotun matasa bayan an kammala bincike.” inji Garba

Leave a Reply