An gano tsaka guda 90 a cikin kayan fasinja a filin jirgin sama na Vienna

Jami’an kwastam sun gano tsaka guda 90 a cikin jakunkunan wani fasinja a filin jirgin Vienna.

Ma’aikatar Kuɗi ta ƙasar ta sanar a ranar talata cewa, tsaka 85, macizai biyu da kunamai biyu, aka samu, jimlar kuɗin sayar da su Euro 47,000 kwatankwacin dalar Amurka 51,400.

Ɗan shekaru 50 ya taso ne daga Addis Ababa babban birnin ƙasar Habasha zuwa Vienna.

An duba shi lokacin da yake son amfani da hanyar fita don matafiya ba tare da kaya ba don bayyanawa.

KU KUMA KARANTA: Yadda aka kama ɗan kasuwa da hodar iblis mai nauyin kilogiram 9.40 a filin jirgin saman Legas

Ma’aikatar ta ƙara da cewa, abin da ya ba su mamaki, da farko jami’an sun gano wasu dabbobi masu rarrafe da ba a iya sarrafa su a cikin akwatunan sufuri guda uku.

Dabbobin, babu ɗayansu da aka ɗauka nau’in kariya, an miƙa su ga ‘Zoon Schönbrunn’, wasu daga cikinsu tuni suna cikin rashin lafiya.

Mutumin ya bayyana a lokacin da ake masa tambayoyi cewa dabbobin ba su da amfani a gare shi.

Ya ɗauki ƙwanƙolin ne kawai don ya ciyar da su ga macizansa.


Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *